சென்னை, மார்ச் 17:

24 தொகுதிகளுக்கான அமமுக-வின் முதற்கட்ட வேட்பாளர் பட்டியலை வெளியிட்டார் டிடிவி தினகரன்.
2019 மக்களவை தேர்தலில் அம்மா மக்கள் முன்னேற்ற கழகம் எஸ்.டி.பி.ஐ கட்சியுடன் மட்டும் கூட்டணி அமைத்து போட்டியிடுகிறது. எஸ்.டி.பி.ஐ கட்சிக்கு மத்திய சென்னை ஒதுக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த நிலையில், முதற்கட்டமாக 24 பாராளுமன்ற தொகுதிகளில் அமமுக சார்பில் போட்டியிடும் வேட்பாளர்கள் பட்டியலை டிடிவி தினகரன் இன்று காலை வெளியிட்டார்.

மக்களவை தேர்தலுக்கன வேட்பாளர்கள் பட்டியல்:-திருவள்ளூர்- பொன்.ராஜா,
இசக்கி சுப்பையா – தென் சென்னை, ஸ்ரீபெரும்பதூர் – ஜி தாம்பரம் நாராயணன், காஞ்சிபுரம் – முனுசாமி, விழுப்புரம்- வானூர் என் கணபதி, நாமக்கல்- பிபி சாமிநாதன், ஈரோடு – கேசி செந்தில் குமார், நெல்லை – ஞான அருள் மணி, கரூர் – என் தங்கவேல், திருச்சி – சாருபாலா தொண்டைமான், பெரம்பலூர்- எம். ராஜசேஎக்ரன், சிதம்பரம்- ஏ.இளவரசன், மயிலாடுதுறை- எஸ் செந்தமிழன், நாகப்பட்டினம்- செங்கொடி, தஞ்சாவூர் – முருகேசன், சிவகங்கை- தேர்போகி வி பாண்டி, மதுரை- டேவிட் அண்ணாதுரை, ராமநாதபுரம்- வது.ந ஆனந்த், தென்காசி – ஏஎஸ் பொன்னுதாய், திருநெல்வேலி- ஞான அருள் மணி, நீலகிரி – எம். ராமசாமி, திருப்பூர்- செல்வம்,கோவை – அப்பாதுரை,பொள்ளாச்சி – முத்துக்குமார்.
ஏப்ரல் 18-ம் தேதி நடைபெறவுள்ள 18 தொகுதி சட்டமன்ற இடைத்தேர்தல் நடைபெறவுள்ளது. இதில் அம்மா மக்கள் முன்னேற்ற கழகம் சார்பில் போட்டியிடவுள்ள 9 தொகுதிகளுக்கான வேட்பாளர் பட்டியலை அக்கட்சியின் துணை பொதுச்செயலாளர் டிடிவி தினகரன் அறிவித்துள்ளார்.

அதன் விபரம் வருமாறு : பூவிருந்தவல்லி – ஏழுமலை,பெரம்பூர் – வெற்றிவேல், திருப்போரூர் – கோதண்டபாணி போட்டி, குடியாத்தம் – ஜெயந்தி பத்மநாபன், ஆம்பூர் – பாலசுப்பிரமணி, அரூர் – முருகன்,மானாமதுரை – மாரியப்பன் கென்னடி, சாத்தூர் – சுப்பிரமணியன்,பரமக்குடி – முத்தையா.
இந்த 9 தொகுதிகளில் போட்டியிடும் வேட்பாளர் அனைவரும் தகுதி நீக்கம் வழக்கில் பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கே மீண்டும் வாய்ப்பை டிடிவி தினகரன் அளித்துள்ளார். மீதமுள்ள 9 இடைத்தேர்தல் தொகுதிகளுக்கும், 15 மக்களவை தொகுதி வேட்பாளர் பட்டியல் இன்று இரவு அல்லது நாளை வெளியிட டிடிவி தினகரன் முடிவு செய்துள்ளதாக தெரிகிறது.