ஆராய்ச்சி மாணவர்க்கு 10 நாள் பயிற்சி பட்டறை

தமிழ்நாடு

புதுச்சேரி, ஜூலை 29: புதுவைப் பல்கலைக்கழக கல்வி பள்ளி ஏற்பாடு செய்த ‘ஆராய்ச்சி திறன்கள் மற்றும் முறைகள்’ குறித்த பத்து நாள் திறன் மேம்பாட்டு பட்டறை பல்கலைக்கழக வளாகத்தில் நடைபெற்றது. அமர்வு ஆராய்ச்சி மாணவர்களுக்காக இது திறக்கப்பட்டுள்ளது. புதுவைப் பல்கலைக்கழக கல்வியியல் பள்ளி மும்தாஜ் பேகம், தமிழ்நாடு ஆசிரியிர் கல்வி பல்கலைக்கழகத்தின் முன்னாள் துணை வேந்தர் ஜி.விஸ்வநாதன், பாண்டிச்சேரி பல்கலைக்கழக ஆய்வு, கல்வி, கண்டுப்பிடிப்புகள் மற்றும் கிராமிய புனரமைப்பு இயக்குனர் பாலகிருஷ்ணன் ஆகியோர் கலந்து கொண்டனர்.

‘ஆசிரியர்கள் மற்றும் கற்பித்தல் தொடர்பான பண்டிட் மதன் மோகன் மாளவியா தேசிய பணி திட்டத்தின் கீழ், பட்டறை மட்டுமே உருவாக்கப்பட்டது, இது தொலைதூர இடங்களிலிருந்து மாறுபட்ட ஒழுக்கத்தின் பல ஆராய்ச்சி அறிஞர்களை ஈர்த்துள்ளது என்று மும்தாஜ் பேகம் தெரிவித்தார். ‘திருக்குறள்’ மற்றும் ‘கம்ப ராமாயணம்’ ஆகியவற்றிலிருந்து பொருத்தமான வார்த்தைகளை மேற்கோள் காட்டி விஸ்வநாதன் பேசினார்.

வெற்றிகரமான ஆராய்ச்சியாளராக ஆவதற்கு அவர் தனது தனிப்பட்ட வாழ்க்கை அனுபவங்களையும் அடிக்கோடிட்டுக் காட்டினார். சிறந்த ஆராய்ச்சி முடிவுகளைத் தருவதற்கு அவர்களின் திறன்களைப் பயன்படுத்துவதற்காக அறிஞர்களுக்கு அறிவுறுத்தினார்,
பாண்டிச்சேரி பல்கலைக்கழக ஆய்வு, கல்வி கண்டுபிடிப்புகள் மற்றும் கிராமிய புனரமைப்பு இயக்குனர் பேராசிரியர் பாலகிருஷ்ணன் இந்நிகழ்ச்சிக்கு தலைமை தாங்கி தலைமை உரையாற்றினார்.