‘இஷ்டம்’ என்கிற தெலுங்கு படத்தின் மூலம் சினிமாவில் அறிமுகமானவர் ஸ்ரேயா. ‘எனக்கு 20 உனக்கு 18’ மூலம் தமிழிலும் அறிமுகமானார். தமிழ், தெலுங்கு, இந்திப் படங்களிலும் நடித்துள்ள ஸ்ரேயா சில ஆங்கிலப் படங்களிலும் நடித்துள்ளார். தமிழில் இவர் நடிப்பில் வெளியான கடைசிப் படம் ‘அன்பானவன் அடங்காதவன் அசராதவன்’.

இதையடுத்து அரவிந்த்சாமிக்கு ஜோடியாக ‘நரகாசூரன்’, விமலுக்கு ஜோடியாக ’சண்டைகாரி தி பாஸ்’ போன்ற படங்களில் நடித்து வருகிறார். இவர் கடந்தாண்டு ரஷ்ய தொழிலதிபர் ஒருவரை திருமணம் செய்து கொண்டார். திருமணம் ஆன போதிலும் நடிகை ஸ்ரேயா இன்ஸ்டாகிராமில் அவ்வப்போது கவர்ச்சியான படங்களையும், வீடியோக்களையும் வெளியிட்டு வருகிறார்.

தற்போது பார்சிலோனாவில் வீட்டின் முற்றத்தில் இருந்து வளைந்து நெளிந்து நடனமாடி வீடியோவை வெளியிட்டுள்ளார். இதை 4 லட்சத்திற்கும் மேலானோர் பார்த்துள்ளனர். இதேபோல் கடந்த சில தினங்களுக்கு முன்னர் நடிகை ஸ்ரேயா, கடற்கரையில் நீச்சல் உடையில் நடனமாடுவது போன்ற வீடியோ சமூக வலைதளத்தில் வைரலானது குறிப்பிடத்தக்கது.