சென்னை. செப்.16: சென்னையில் ‘தி பிரைடல் ஸ்டோரி என்ற பெயரில் நடந்த திருமண கண்காட்சியை நடிகை காஜல் அகர்வால் திறந்து வைத்தார். ‘தி பிரைடல் ஸ்டோரி’, மிகப்பெரிய மற்றும் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட திருமண கண்காட்சியை ஜிட்டோ சென்னை லேடீஸ் விங் ஏற்பாடு செய்தது. இந்த பிரத்யேக ஆடம்பர கண்காட்சியை தாஜ் கோரமண்டலில் சாந்தானு கோயங்கா, ஃபால்குனி ஷேன் மயில், சுப்தா தாதா, ஸ்வேதா குப்தா, விம்மி தீபக், ரச்னா குமார், ஷர்மிளா ஓஸ்வால் உள்ளிட்ட விருந்தினர்கள் முன்னிலையில் கோலிவுட் நடிகை காஜல் அகர்வால் திறந்து வைத்தார்.

இதில் மிகச்சிறந்த திருமண நிறுவனங்களின் ஒரே கூரையின் கீழ் கொண்டு வருவதன் மூலம், பிரைடல் ஸ்டோரி பாணி மற்றும் ஆடம்பரத்திற்கான ஆர்வத்தை பகிர்ந்து கொள்ளும் மக்களுக்கு ஒரு மன்றத்தை வழங்கியது. பிரைடல் ஸ்டோரி மிகவும் பிரபலமான மற்றும் அங்கீகரிக்கப்பட்ட வடிவமைப்பாளர்கள், பெஸ்போக் நகைக்கடைக்காரர்கள், திருமணத் திட்டமிடுபவர்கள், புகைப்படக் கலைஞர்கள், உணவு வழங்குநர்கள் மற்றும் திருமண வியாபாரத்தில் உள்ள அனைத்தையும் ஒரு வழக்கமான திருமணத்தை களிப்பூட்டும் அனுபவமாக மாற்றியது. வடிவமைப்பாளர் லேபிள்கள் மற்றும் பிராண்டுகளான ஃபால்குனி ஷேன் மயில், அஞ்சு மோடி, குப்தா, ராகுல் காந்தி ரோஹித் கன்னா மற்றும் சாந்தனு கோயங்கா ஆகியோர் தங்களது சமீபத்திய திருமணத் தொகுப்புகளை தி பிரைடல் ஸ்டோரியில் காண்பித்தனர்.