நிகழ்நேர கொரோனா தகவல் டிராக்கர்

TOP-4

சென்னை, மார்ச் 20;

உலகமே அச்சம் கொண்டுள்ள கொரோனா வைரஸ் குறித்த கொரோன் ஆப் என்ற நேரடி தகவல்களை வழங்கும் ஒரு பயன் பாட்டை எஸ்ஆர்எம் அறிவியல் மற்றும் தொழில்நுட்பப் பல்கலைக் கழக மாணவன் அனுபம் திவாரி உருவாக்கியுள்ளார்,

மொபைல் உலாவிகளுக்கான கொரோன்ஆப், இதன் மூலம் இப்போது கிடைக்கிறது, வைரஸ் குறித்த புதுப்பிப்புகளைப் பெற பயனர்கள் வரைபடத்தில் சிவப்பு புள்ளி களைக் கிளிக் செய்ய அனுமதிக்கிறது.

இது ஜான்ஸ் ஹாப்கின்ஸ் பல்கலைக் கழகம், நோய் கட்டுப்பாட்டு மையங்கள் மற்றும் உலக சுகாதார அமைப்பு ஆகியவற்றின் தரவை ஒருங்கி ணைக்கிறது, மேலும் ஒரு ட்விட்டர் ஊட்டம் சமீபத்திய தொகுக்கப்பட்ட செய்திகளை வழங்குகிறது. நாங்கள் இந்த பயன் பாட்டை உருவாக்க ​​தொடங்குவதற்கு முன் வேறு எந்த பயன்பாடுகளும் இல்லை. தூண்டுதல்கள் மற்றும் தகவல்களை வழங்கும் வலைத்தளங்கள் மட்டுமே இருந்தன.கடந்த சில தினங்களாக நாங்கள் தூக்கமில்லாமல் அளப்பரிய தேடுதல் சக்தியை இதற்காக செலவிட்டோம்.

கொரோனா வைரஸைப் பற்றி ஒருவர் தெரிந்து கொள்ள வேண்டிய அனைத்து தகவல்களையும் கொண்டது இந்த தளம். புள்ளி விவரங்களிலிருந்து அடிப்படை முன்னெச்சரிக் கைகள் வரை, ஒருவர் தகவலை கைமுறையாக உள்ளிடலாம். சி.டி.சி மற்றும் டபிள்யூ.எச். வழங்கிய தரவுகளால் இயக்கப் படுவதால், இந்த பயன்பாடு நிகழ் நேரத்தில் புதுப்பிக்கப் படுகிறது. எங்கள் பயன்பாடு உள்ளூர் பயனர் அனுபவத்தை மக்களுக்கு வழங்குகிறது. தொலைபேசியின் இருப் பிடத்தைப் பயன்படுத்தி, ஜியோ-வரைபடம் தானாக வரை படத்தில் பயனரின் இருப்பிடத்தை பெரிதாக்குகிறது, இது அவர்களைச் சுற்றியுள்ள வழக்குகளின் அறிக்கைகளைப் பார்க்க அனுமதிக்கிறது.

இது மக்கள் தேடும் மிக முக்கியமான தகவல், இப்போது அவர்கள் அதை சில நொடிகளில் கண்டுபிடிக்க முடியும் என்றார் மாணவன்.
நிகழ்நேர கொரோனா தகவல் டிராக்கரை உருவாக்கிய மாணவன் அனுபம் திவாரி மற்றும் செவித் ராவ், ஹாஸ் எம்பிஏ உள்ளிட்ட அனைவருக்கும் பல்கலை நிறுவனர் வேந்தர் டாக்டர் டி.ஆர். பாரிவேந்தர் பேராசிரியர்கள் வாழ்த்து தெரிவித்தனர்.